A waɗanne yanayi ne ƙararrawar kulle mai wayo?

A ƙarƙashin yanayi na al'ada, makullin wayo zai sami bayanin ƙararrawa a cikin yanayi huɗu masu zuwa:

01. Alamar yaki da satar fasaha

Wannan aikin makullai masu wayo yana da amfani sosai.Lokacin da wani ya cire jikin makullin da karfi, kulle mai wayo zai ba da ƙararrawa mai hanawa, kuma sautin ƙararrawa zai ɗauki tsawon daƙiƙa da yawa.Don kwance ƙararrawar, ƙofar yana buƙatar buɗewa ta kowace hanya madaidaiciya (sai dai buɗe maɓallin injina).

02. Ƙararrawar ƙarancin wutar lantarki

Makullai masu wayo suna buƙatar ƙarfin baturi.Ƙarƙashin amfani na yau da kullun, mitar maye gurbin baturi kusan shekaru 1-2 ne.A wannan yanayin, mai amfani zai iya manta lokacin da zai maye gurbin baturin kulle mai hankali.Sa'an nan, ƙararrawar ƙararrawa yana da matukar muhimmanci.Lokacin da baturi ya yi ƙasa, duk lokacin da makullin wayo ya "farka", ƙararrawa zai yi sauti don tunatar da mu mu maye gurbin baturin.

03. Ƙararrawar harshe mara kyau

Harshen da bai dace ba nau'in harshe ne na kullewa.A sauƙaƙe, yana nufin matattu a gefe ɗaya.A cikin rayuwar yau da kullun, saboda kofa ba ta cikin wuri, ba za a iya billa harshen da ba a so.Wannan yana nufin ba a kulle kofa ba.Mutumin da ke wajen dakin ya bude da zarar an ja shi.Damar faruwar hakan har yanzu tana da yawa.Kulle mai wayo zai ba da ƙararrawar kulle diagonal a wannan lokacin, wanda zai iya hana haɗarin rashin kulle kofa yadda ya kamata saboda sakaci.

04. Ƙararrawar ƙararrawa

Makullan wayo suna aiki da kyau don kiyaye ƙofar, amma lokacin da barawo ya tilasta mana mu buɗe ƙofar, kulle ƙofar kawai bai isa ba.A wannan lokacin, aikin ƙararrawar tursasawa yana da mahimmanci.Za a iya sanye da makullai masu wayo tare da mai sarrafa tsaro.Makullai masu wayo tare da Manajan Tsaro suna da aikin ƙararrawa.Lokacin da aka tilasta mana buɗe kofa, kawai shigar da kalmar sirri ta tilasta ko kuma an saita sawun yatsa, kuma manajan tsaro na iya aika saƙo ga aboki ko ɗan uwa don taimako.Za a buɗe kofa kullum, kuma barawon ba zai yi shakka ba, kuma ya kare lafiyar ku a karon farko.


Lokacin aikawa: Oktoba-08-2022